Yaoi High School
ยินดีต้อนรับสู่ Yaoi High School

เปิดรับสมัครสมาชิกรอบพิเศษ 1-5 ก.ค.53
รายละเอียดการรับสมัครสมาชิก คลิก

https://yaoihighschool.thai-forum.net/forum-f25/topic-t947.htm#16857

Warm regards,
Yaoi High School Master
ยินดีต้อนรับสู่ Yaoi High School

เปิดรับสมัครสมาชิกรอบพิเศษ 1-5 ก.ค.53
รายละเอียดการรับสมัครสมาชิก คลิก

https://yaoihighschool.thai-forum.net/forum-f25/topic-t947.htm#16857

Warm regards,
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[Y] ไม่ตามกระแส [Y] ไม่แคร์คนรอบข้าง

บ้านPortalGalleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
Viewfinder Series รักต้องลุ้น...ของคุณชายตัวร้ายกับยัยคุณหนูสุดป่วน

เปิดรับจองมังงะแปลไทย

You're my loveprize in viewfinder ฉบับ Uncut

วันที่ 23 กรกฎาคม ถึง 7 สิงหาคม 2553

รายละเอียดคลิกที่นี่

เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ

Go down 
ooosak
shiniagmi_sora
Prince the ripper
wtuy
Peetbeet
kwang1213
buikung0
lovebook
sanza501
Dark-night
BooMiiZ
akame
nooping
momotaro012
black
phung198
CS-kalaven
lovemom
aon
CS-KiMi
ball-1
satannas
wiin
winewine
king
sinnerdarker
nakamaru48
poppo
benihime
yugioh2003
Pein
dia-tam
ilookmai
Supersuju13
PROYYIM
NaNaGo
41 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5
ผู้ตั้งข้อความ
ผู้อำนวยการโรงเรียน

เหรียญเกียรติยศ : Emperor of Yaoi High School
ตำแหน่งเกียรติยศ : Emperor of Yaoi High School
VIP Master : เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 O9vip
Y Money : 2643
ค่าชื่อเสียง : 858
คู่รัก : 021

เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 EmptyTue Feb 16, 2010 10:47 am

First topic message reminder :

สวัสดีค่ะ

สำหรับท่านที่แวะเข้ามาเยี่ยมเยียน และท่านที่ต้องการสมัครสมาชิกใหม่ มีคำถามอยากจะถาม ท่านสามารถโพสถามได้ที่กระทู้นี้ค่ะ

นี่เป็นอีเมลสำหรับติดต่อกับทางโรงเรียนนะคะ

yaoihighschool[แอท]hotmail.com

แก้ไขล่าสุดโดย Yaoi High School Master เมื่อ Fri Apr 30, 2010 8:46 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://yaoihighschool.thai-forum.net

ผู้ตั้งข้อความ

เหรียญเกียรติยศ : Emperor of Yaoi High School
ตำแหน่งเกียรติยศ : Emperor of Yaoi High School
VIP Master : เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 O9vip

เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 EmptyFri May 21, 2010 10:52 pm

TukaTaygirl พิมพ์ว่า:
พี่แอนค๊ะ
หนูแอดเมลล์พี่ไปได้ไหมค๊ะ

ได้ค่ะ แอดมาตามนั้นเลยนะคะ
https://yaoihighschool.thai-forum.net
oya
Kindergarten
oya

Y Money : 49
ค่าชื่อเสียง : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 EmptySat May 22, 2010 11:08 pm

ยืนยันเข้าหอนี้
ให้ไปยืนยันที่หอเลยใช้ไหมฮะ
พอไปยืนยันแล้วก็ถือว่าเข้าเลยรึป่าวฮะ
CS-KiMi
ผู้ช่วยฝึกหัด
CS-KiMi

เหรียญเกียรติยศ : King of Yaoi High School
ตำแหน่งเกียรติยศ : King of Yaoi High School
VIP Student : เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 O9vip
Y Money : 2438
ค่าชื่อเสียง : 439

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 EmptySat May 22, 2010 11:27 pm

oya พิมพ์ว่า:
ยืนยันเข้าหอนี้
ให้ไปยืนยันที่หอเลยใช้ไหมฮะ
พอไปยืนยันแล้วก็ถือว่าเข้าเลยรึป่าวฮะ

ไปรายงานตัวที่หอของตัวเองเลยค่ะ
โดยดูรายชื่อได้ทั้งที่ กระทู้ "รายงานตัวเพื่อขึ้นทะเบียนเป็นนักเรียน" และที่กระทู้ "ประกาศรายชื่อนักเรียนรุนที่ 1" ที่โซนโรงเรียน (Yaoi high school) ค่ะ ถ้าได้ไปรายงานตัวแล้วก็ถือว่าเป้นนักเรียนแล้วค่ะ แต่ต้องไม่เกินกำหนดเวลาที่กำหนดไว้ค่ะ
CS-KiMi
oya
oya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 EmptySat May 22, 2010 11:32 pm

พอเราไปรายงานที่หอ
ที่เราอยู่แล้วก็ถือว่าเรา
รายงานเรียบร้อยแล้วใช้ไหมฮะ
CS-KiMi
CS-KiMi

เหรียญเกียรติยศ : King of Yaoi High School
ตำแหน่งเกียรติยศ : King of Yaoi High School
VIP Student : เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 O9vip
Y Money : 2438
ค่าชื่อเสียง : 439

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 EmptySat May 22, 2010 11:35 pm

oya พิมพ์ว่า:
พอเราไปรายงานที่หอ
ที่เราอยู่แล้วก็ถือว่าเรา
รายงานเรียบร้อยแล้วใช้ไหมฮะ

ใช่ค่ะ เมื่อไปรายงานตัวแล้วจะมีกรรมการอัพเดทรายชื่อการรายงานตัวให้ค่ะ
CS-KiMi
oya
oya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 EmptySat May 22, 2010 11:36 pm

ขอบคุณมากฮะ
เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 174170
sangjin
Primary Student
sangjin

Y Money : 919
ค่าชื่อเสียง : 11
คู่รัก : Spain

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 EmptySat May 29, 2010 1:57 pm

อยาถามหน่อยคะ~~~~

ต้องหายไปนานเท่าไหร่หรอค่ะถึงจะถือว่าเป็นuserที่ไม่มีการเคลื่อนไหวนะค่ะ

เพราะในบางครั้งหนูต้องหายหน้าไปซักพักอย่างช่วงการสอบนะค่ะเพราะต้องทุ่มเวลาให้กับการอ่านหนังสือ

แอบเสียวๆเหมือนกันว่าถ้าถึงช่วงนั้นuserของเราจะโดนลบไหม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 EmptySat May 29, 2010 3:06 pm

sangjin พิมพ์ว่า:
อยาถามหน่อยคะ~~~~

ต้องหายไปนานเท่าไหร่หรอค่ะถึงจะถือว่าเป็นuserที่ไม่มีการเคลื่อนไหวนะค่ะ

เพราะในบางครั้งหนูต้องหายหน้าไปซักพักอย่างช่วงการสอบนะค่ะเพราะต้องทุ่มเวลาให้กับการอ่านหนังสือ

แอบเสียวๆเหมือนกันว่าถ้าถึงช่วงนั้นuserของเราจะโดนลบไหม

ตอนนี้อยู่ในช่วงประชุมค่ะ ว่าจะให้หายไปได้นานแค่ไหน
หากไม่มีการแจ้งล่วงหน้า คาดว่าจะอยู่ที่ 1 เดือนค่ะ
หากภายใน 1 เดือนไม่มีการเคลื่อนไหว จะถูกลบยูซเซอร์ค่ะ

แต่หากรายงานกับกรรมการคุมกฎประจำหอตัวเอง ว่าช่วงนี้ติดสอบ ช่วงนี้ไม่มีคอม มีเหตุจำเป็น
บอกระยะเวลาไว้ จะไม่โดนลบยูซเซอร์ค่ะ
ยังไงรอติดตามข่าวประกาศอย่างเป็นทางการเรื่องระยะเวลาที่ไม่เคลื่อนไหวนะคะ

ถ้ากังวล แนะนำให้เข้าหอพัก ไปบอกกรรมการคุมกฎไว้ค่ะ
sangjin
sangjin

Y Money : 919
ค่าชื่อเสียง : 11
คู่รัก : Spain

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 EmptySun May 30, 2010 1:52 am

เข้ามาอ่านตอนดึกๆอ่า....ขอบคุณค่ะพี่แอนที่ช่วยตอบให้
อืมๆ........เข้าใจแล้วค่ะเอาไว้ถ้าหนูต้องหายไปจะไปรายงานตัวกับกรรมการคุมกฎประจำขอของตัวเองเองค่ะแล้วก็หายไปประมาณหนึ่งเดือนจะถูกลบอืมๆ....แบบนี้ต้องเขามาบ่อยๆแล้วเราแบบว่าไม่อยากโดนลบUserอะTOT
onefriday

onefriday

Y Money : 6

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 5 EmptyTue Jul 06, 2010 8:20 am

ไม่รู้วิธีการใช้งานเลยค่ะ ต้องเข้าไปอ่านในกฎ กติการึเปล่าค่ะ

เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 5 จาก 5ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5