Yaoi High School
ยินดีต้อนรับสู่ Yaoi High School

เปิดรับสมัครสมาชิกรอบพิเศษ 1-5 ก.ค.53
รายละเอียดการรับสมัครสมาชิก คลิก

https://yaoihighschool.thai-forum.net/forum-f25/topic-t947.htm#16857

Warm regards,
Yaoi High School Master
ยินดีต้อนรับสู่ Yaoi High School

เปิดรับสมัครสมาชิกรอบพิเศษ 1-5 ก.ค.53
รายละเอียดการรับสมัครสมาชิก คลิก

https://yaoihighschool.thai-forum.net/forum-f25/topic-t947.htm#16857

Warm regards,
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[Y] ไม่ตามกระแส [Y] ไม่แคร์คนรอบข้าง

บ้านPortalGalleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
Viewfinder Series รักต้องลุ้น...ของคุณชายตัวร้ายกับยัยคุณหนูสุดป่วน

เปิดรับจองมังงะแปลไทย

You're my loveprize in viewfinder ฉบับ Uncut

วันที่ 23 กรกฎาคม ถึง 7 สิงหาคม 2553

รายละเอียดคลิกที่นี่

เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ

Go down 
ooosak
shiniagmi_sora
Prince the ripper
wtuy
Peetbeet
kwang1213
buikung0
lovebook
sanza501
Dark-night
BooMiiZ
akame
nooping
momotaro012
black
phung198
CS-kalaven
lovemom
aon
CS-KiMi
ball-1
satannas
wiin
winewine
king
sinnerdarker
nakamaru48
poppo
benihime
yugioh2003
Pein
dia-tam
ilookmai
Supersuju13
PROYYIM
NaNaGo
41 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
ผู้ตั้งข้อความ
ผู้อำนวยการโรงเรียน

เหรียญเกียรติยศ : Emperor of Yaoi High School
ตำแหน่งเกียรติยศ : Emperor of Yaoi High School
VIP Master : เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 O9vip
Y Money : 2643
ค่าชื่อเสียง : 858
คู่รัก : 021

เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyTue Feb 16, 2010 10:47 am

First topic message reminder :

สวัสดีค่ะ

สำหรับท่านที่แวะเข้ามาเยี่ยมเยียน และท่านที่ต้องการสมัครสมาชิกใหม่ มีคำถามอยากจะถาม ท่านสามารถโพสถามได้ที่กระทู้นี้ค่ะ

นี่เป็นอีเมลสำหรับติดต่อกับทางโรงเรียนนะคะ

yaoihighschool[แอท]hotmail.com

แก้ไขล่าสุดโดย Yaoi High School Master เมื่อ Fri Apr 30, 2010 8:46 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://yaoihighschool.thai-forum.net

ผู้ตั้งข้อความ

เหรียญเกียรติยศ : Emperor of Yaoi High School
ตำแหน่งเกียรติยศ : Emperor of Yaoi High School
VIP Master : เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 O9vip

เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyFri Mar 26, 2010 2:51 pm

wiin พิมพ์ว่า:
สวัสดีฮะ..

แบบว่า ตอนนี้ยังไม่มีอะไรสงสัย

แต่อยากบอกว่า เปลี่ยนธีมใหม่สวยดีจัง แล้วรู้สึกเหมือนมันจะดูเข้าใจอะไรง่ายขึ้นกว่าเก่าเยอะเลยน่ะฮะ (รึว่าเริ่มชินมือแล้วกันนะ..ยังไงก้เถอะ ชอบมากเลยฮะต่อไปต้องเจ๋งกว่านี้แน่เลย)

รู้สึกดีใจนะฮะที่ได้มาอยู่ที่นี่ (มากๆ) มันเข้าอิมเมจโรงเรียนดีมากเลย แบบว่า สอบติดที่ๆเราใฝ่ฝันแล้วได้เข้ามา

แล้วก้ทามให้เห็นตัวเองว่า เราจะเอาแต่ได้อย่างเดียวไม่ได้นะ ต้องเห็นใจคนที่ทำงานเบื้องหลังด้วยมากๆเลย เค้าจะเหนื่อย จะเครียดขนาดไหน

สิ่งที่พวกเราๆ ที่ไม่ได้เห็นหน้าค่าตากัน จะทำได้ คือการให้กำลังใจ (วิคิดว่านะ.)

จากนี้ก้ขอให้ท่านผู้อำนวยการจงเจริญ และผู้ช่วย อยู่ดีมีความสุขและก้แข็งแรงๆ แล้วก้มาสร้างความสนุกให้กับทุกๆคนเลย

ขอบคุณนะฮะ

ปล.ฝนตกเช้านี้

ขอบคุณสำหรับข้อคิดเห็น คำแนะนำ และคำติชมค่ะ
ทางโรงเรียนจะรับไปพิจารณาและปรับปรุงโรงเรียนของเราให้ดียิ่งๆ ขึ้นไปค่ะ

ช่วยกันคนละไม้คนละมือ ทำโรงเรียนให้น่าอยู่กันนะคะ
https://yaoihighschool.thai-forum.net
king
Primary Student
king

Y Money : 553
ค่าชื่อเสียง : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptySun Mar 28, 2010 9:39 pm

ขอบคุณสำหรับทุกๆอย่าง
ทั้งความช่วยเหลือทั้งคำปรึกษาถึงแม้มันจะเป็นหน้าที่แต่ก็ขอบคุณค่ะ เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 228791

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyMon Mar 29, 2010 1:30 pm

king พิมพ์ว่า:
ขอบคุณสำหรับทุกๆอย่าง
ทั้งความช่วยเหลือทั้งคำปรึกษาถึงแม้มันจะเป็นหน้าที่แต่ก็ขอบคุณค่ะ เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 228791

ขอบคุณเช่นกันค่ะ
ร่วมกันสร้างโรงเรียนให้เติบโตยิ่งๆ ขึ้นไปด้วยกันนะคะ
aon

aon

Y Money : 6
ค่าชื่อเสียง : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyMon Mar 29, 2010 9:11 pm

ขอเรียนถามครับ ว่าเข้าโรงเรียนต้องไปห้องไหนถึงจะได้อ่านการ์ตูนครับ
เดินหลงไปหลายห้องแล้วครับ
ขอความกรูณาอาจารย์ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
อยากอ่านล่ารักอันตรายตอนที่ 13 นะครับ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyTue Mar 30, 2010 6:13 am

aon พิมพ์ว่า:
ขอเรียนถามครับ ว่าเข้าโรงเรียนต้องไปห้องไหนถึงจะได้อ่านการ์ตูนครับ
เดินหลงไปหลายห้องแล้วครับ
ขอความกรูณาอาจารย์ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
อยากอ่านล่ารักอันตรายตอนที่ 13 นะครับ

สำหรับผู้ที่จะมีสิทธิ์อ่านมังงะแปลไทย ต้องมีคุณสมบัติดังนี้ค่ะ

1. เป็นนักเรียนของโรงเรียน Yaoi High School <<<<< ตรวจสอบแล้ว คุณยังไม่ได้เป็นนักเรียนนะคะ เพราะฉะนั้น คุณยังไม่มีสิทธิ์ได้อ่านค่ะ

2. ต้องมีจำนวนโพส 51 โพสขึ้นไป <<<<< คุณมีแค่ 2 โพส มองไม่เห็นกระทู้มังงะโดจินและโซนดาวน์โหลดทุกโซนค่ะ

3. ต้องมีพาสเวิร์ดสำหรับดาวน์โหลดมังงะและโดจินแปลไทย <<<<<< ขอรับได้ที่กรรมการคุมกฎประจำหอพักของตัวเอง ถ้าไม่มีสังกัดหอพัก คุณก็จะไม่ได้รับพาสเวิร์ด และไม่มีสิทธิ์ดาวน์โหลดมังงะและโดจินแปลไทยเช่นเดียวกันค่ะ

สำหรับคำถามที่ว่า ไปห้องไหนถึงจะได้อ่านล่ารักอันตราย ต้องไปที่หมวด ร้านขายหนังสือ > มังงะแปลไทยค่ะ
king
king

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyTue Mar 30, 2010 10:38 pm

พี่คะ ...
คือหนูโดนด่าว่าเม้นเลว เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 71851 แล้วหนูควรจะแก้ไขอย่างไรดีคะ
หนูจำเป็นต้องกลับไปแก้ไขที่หนูเคยเม้นไว้ทั้งหมดเลยมั้ยคะ
แล้วถ้าหนูจะกลับไปเม้นใส่ไว้อันเดิมจะทำยังไงอ่ะคะ เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 279412
king
king

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyTue Mar 30, 2010 10:46 pm

พี่คะ โฉมใหม่มันก็สวยดีหรอก แต่หนูคิดว่าถ้าสำหรับคนที่เค้าเคยมาครั้งแรกจะไม่สับสนเหรอคะเดี๋ยวเค้าอาจจะเข้าใจว่าเข้าผิดได้นะคะ แต่หนูก็ไม่ได้ว่าอะไรเกี่ยวกับโฉมใหม่หรอกนะคะมันก็สวยดีเหมือนกันค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyWed Mar 31, 2010 7:14 am

พี่คะ ...
คือหนูโดนด่าว่าเม้นเลว เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 71851 แล้วหนูควรจะแก้ไขอย่างไรดีคะ
หนูจำเป็นต้องกลับไปแก้ไขที่หนูเคยเม้นไว้ทั้งหมดเลยมั้ยคะ
แล้วถ้าหนูจะกลับไปเม้นใส่ไว้อันเดิมจะทำยังไงอ่ะคะ เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 279412

ไม่ต้องกลับไปแก้ค่ะ ต่อไปก็หัดคอมเมนต์ให้มีสาระตรงตามหัวข้อ
ไม่เมนต์สั้นๆ แค่พอผ่านเพื่อปั๊มกระทู้
ก็จะไม่โดนวอนขั้น 2 ค่ะ
แต่ถ้ายังทำเหมือนเดิม ไม่รับรองความปลอดภัยค่ะ

พี่คะ โฉมใหม่มันก็สวยดีหรอก แต่หนูคิดว่าถ้าสำหรับคนที่เค้าเคยมาครั้งแรกจะไม่สับสนเหรอคะเดี๋ยวเค้าอาจจะเข้าใจว่าเข้าผิดได้นะคะ แต่หนูก็ไม่ได้ว่าอะไรเกี่ยวกับโฉมใหม่หรอกนะคะมันก็สวยดีเหมือนกันค่ะ

ทุกคนงงเหมือนกันหมดค่ะ
ที่นี่ไม่เหมือนที่อื่น เปลี่ยนแปลงอยู่ตลอดเวลา
เพราะฉะนั้น พยายามปรับตัวให้ชินกับที่นี่ด้วยนะคะ
การเปลี่ยนแปลงเพื่อไม่ให้จำเจ และพัฒนาอย่างต่อเนื่อง
คือเสน่ห์ของที่นี่ ที่ไม่มีใครเหมือนค่ะ

สำหรับน้อง king
ถ้ามีคำถามข้องใจ ให้ไปโพสที่กระทู้ถามคำถาม ซึ่งอยู่ภายในโรงเรียน
กระทู้นี้ มีไว้เพื่อผู้ที่ต้องการสมัครใหม่และผู้มาเยือนค่ะ
lovemom

lovemom

Y Money : 25

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyMon Apr 12, 2010 5:44 pm

หวัดดีคะ เป็นสมาชิกใหม่คะ
ชื่อเลิฟนะคะ
ยังไม่ค่อยเข้าใจเกี่ยวกะบร์อดเท่าไหร่
แต่ก้อจะพยายามไม่ทำให้ผิดกฎละกันนะคะ

เพิ่งเข้ามายังไม่ค่อยรู้อะไรเท่าไหร่
ถ้าเราทำอะไรผิดพลาดขึ้นมา ก้อบอกก้อตั้งเตือนได้นะคะ

แบบว่าชอบวายมากอ่ะ
ปล.เพิ่งชอบอ่ะ ตอนนี้ก้อหาแต่การ์ตูนวายอ่าน
โหะๆๆๆ ยิ่งอ่านยิ่งชอบ แล้วก้อแถมความหื่นมาด้วย 5555+++

สุดท้ายฝากเนื้อฝากตัวด้วยคะ

เข้ามาใหม่อาจจะยังไม่รู้อะไร ถ้ายังไงก้ออย่าเพิ่งแบนกันนะคะ T^T

อ๋อ แล้วอยากเป็นนักเรียนของที่นี่ต้องทำยังไงคะ
อยากเป็นนักเรียนของที่นี่ด้วยคนอ่ะ
ขอบคุนคะ
CS-kalaven
กรรมการคุมกฎ
CS-kalaven

เหรียญเกียรติยศ : King of Yaoi High School
ตำแหน่งเกียรติยศ : King of Yaoi High School
VIP Student : เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 O9vip
Y Money : 2064
ค่าชื่อเสียง : 212
คู่รัก : France

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyMon Apr 12, 2010 6:29 pm

lovemom พิมพ์ว่า:
หวัดดีคะ เป็นสมาชิกใหม่คะ
ชื่อเลิฟนะคะ
ยังไม่ค่อยเข้าใจเกี่ยวกะบร์อดเท่าไหร่
แต่ก้อจะพยายามไม่ทำให้ผิดกฎละกันนะคะ

เพิ่งเข้ามายังไม่ค่อยรู้อะไรเท่าไหร่
ถ้าเราทำอะไรผิดพลาดขึ้นมา ก้อบอกก้อตั้งเตือนได้นะคะ

แบบว่าชอบวายมากอ่ะ
ปล.เพิ่งชอบอ่ะ ตอนนี้ก้อหาแต่การ์ตูนวายอ่าน
โหะๆๆๆ ยิ่งอ่านยิ่งชอบ แล้วก้อแถมความหื่นมาด้วย 5555+++

สุดท้ายฝากเนื้อฝากตัวด้วยคะ

เข้ามาใหม่อาจจะยังไม่รู้อะไร ถ้ายังไงก้ออย่าเพิ่งแบนกันนะคะ T^T

อ๋อ แล้วอยากเป็นนักเรียนของที่นี่ต้องทำยังไงคะ
อยากเป็นนักเรียนของที่นี่ด้วยคนอ่ะ
ขอบคุนคะ

สวัสดีค่าเลิฟ

เท่าที่ดูแล้ว เลิฟยังไม่ได้ไปรายงานตัวตามที่กระทู้นี้ชี้แจงเลยนะคะ

ถ้ายังไงช่วยเช็คว่าได้ทำตามขั้นตอนการสมัคร ถึงตรงไหนแล้วด้วยนะคะ

สามารถทำการสมีครได้ ตามลิ้งนี่ค่า

https://yaoihighschool.thai-forum.net/forum-f21/topic-t374.htm

สามารถส่งแบบฟอร์มการสมัครมาได้เลยนะคะ
ส่วนการพิจารณารับเข้าเป็นนักเรียนนั้น พี่แอน (ท่าน ผอ.) จะกลับจากภารกิจกู้โลก
มาส่งอีเมลตอบรับหรือยืนยัน เพื่อนำท่านเข้าโรงเรียน ในช่ววันเสาร์ - อาทิตย์ค่ะ *-*

ถ้าสมัครอะไรแล้วก็จะเห็นตามนี้แล *-*
https://yaoihighschool.thai-forum.net/forum-f25/topic-t949.htm

หวังว่าคงได้มาร่วมสนุกกันในโรงเรียนเร็ววันนี้นะคะ *3*
http://kalaven.exteen.com/
lovemom

lovemom

Y Money : 25

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyMon Apr 12, 2010 6:41 pm

ขอบคุณมากคะ
ทำตามแว้ว แต่ไม่เข้าใจว่า
7. รหัสอ้างอิง คืออะไรอ่า อยู่ตรงไหน
ในเมลล์ก้อถามแบบนี้ไป คงต้องเข้าไปตอบใหม่ หรือยังไงคะ
ขอรบกวนหน่อยนะคะ
ขอบคุนจ้า
CS-kalaven
CS-kalaven

เหรียญเกียรติยศ : King of Yaoi High School
ตำแหน่งเกียรติยศ : King of Yaoi High School
VIP Student : เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 O9vip
Y Money : 2064
ค่าชื่อเสียง : 212
คู่รัก : France

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyTue Apr 13, 2010 11:00 pm

lovemom พิมพ์ว่า:
ขอบคุณมากคะ
ทำตามแว้ว แต่ไม่เข้าใจว่า
7. รหัสอ้างอิง คืออะไรอ่า อยู่ตรงไหน
ในเมลล์ก้อถามแบบนี้ไป คงต้องเข้าไปตอบใหม่ หรือยังไงคะ
ขอรบกวนหน่อยนะคะ
ขอบคุนจ้า

รหัสอ้างอิงอยู่ในเมลล์นะคะ

ลองหาดูดี ๆ *-*
http://kalaven.exteen.com/
phung198
Kindergarten
phung198

Y Money : 190

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyTue Apr 20, 2010 6:47 pm

หวัดดีค่ะ ชื่อ ผึ้ง เป้นเด็กใหม่ค่ะ สงสัยว่าตัวเองขึ้นทะเบียนรายงานตัวเรียบร้อยหรือยังค่ะ แล้วได้เป็นนักเรียนของที่นี่หรือยังค่ะ แล้ววอนที่ขึ้น จะหายไปไหมค่ะ แล้วจะต้องทำยังไงให้หายละค่ะ แล้วอยากรู้ว่าไปโพสตอบตรงไหนถึงทำให้โดน แล้วจะตามไปแก้ไขได้อย่างไรถ้าโพสตอบไปหลายกระทู้ ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ถ้าทำอะไรผิดแปลกไปบ้างต้องขอโทษด้วยค่ะ มีอะไรช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyTue Apr 20, 2010 8:04 pm

phung198 พิมพ์ว่า:
หวัดดีค่ะ ชื่อ ผึ้ง เป้นเด็กใหม่ค่ะ สงสัยว่าตัวเองขึ้นทะเบียนรายงานตัวเรียบร้อยหรือยังค่ะ แล้วได้เป็นนักเรียนของที่นี่หรือยังค่ะ แล้ววอนที่ขึ้น จะหายไปไหมค่ะ แล้วจะต้องทำยังไงให้หายละค่ะ แล้วอยากรู้ว่าไปโพสตอบตรงไหนถึงทำให้โดน แล้วจะตามไปแก้ไขได้อย่างไรถ้าโพสตอบไปหลายกระทู้ ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ถ้าทำอะไรผิดแปลกไปบ้างต้องขอโทษด้วยค่ะ มีอะไรช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

1. สงสัยว่าตัวเองขึ้นทะเบียนรายงานตัวเรียบร้อยหรือยังค่ะ แล้วได้เป็นนักเรียนของที่นี่หรือยังค่ะ
ตอบ ตอนนี้น้องผึ้งเป็นนักเรียนโดยสมบุรณ์แล้วนะคะ ตรวจสอบแล้วพบว่าน้องผึ้งไปรายงานตัวที่หอพักแล้ว เป็นอันจบกระบวนการรับน้องใหม่แล้วค่ะ

2. แล้ววอนที่ขึ้น จะหายไปไหมค่ะ แล้วจะต้องทำยังไงให้หายละค่ะ
ตอบ ไม่หายค่ะ วอนจะมีแต่วอนเพิ่มขึ้นกับวอนคงที่ ไม่มีลดลงค่ะ

3. แล้วจะตามไปแก้ไขได้อย่างไรถ้าโพสตอบไปหลายกระทู้
ตอบ กดที่ชื่อของตัวเองที่อยู่ด้านซ้ายมือของกระทู้นะคะ ที่อยู่ใต้รูปแทนตัว จะเจอข้อมูลของตัวเอง
กดคำว่า Statistics
เลื่อนลงมาเกือบล่างๆ หาคำว่า ค้นหาข้อความที่ตอบโดย... แล้วกดไป จะเจอว่าตัวเองโพสอะไรไปบ้างค่ะ เห็นแล้วก็ตามอีดิทได้เลยค่ะ

มีอะไรสงสัย ให้ไปถามที่กระทู้ถามคำถามในโรงเรียนนะคะ เพราะน้องผึ้งเป็นนักเรียนแล้ว

กระทู้นี้ขอไว้ให้สำหรับผู้สมัครใหม่และผู้มาเยือนถามคำถามค่ะ ขอบคุณค่ะ
black

black

Y Money : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyThu Apr 22, 2010 4:12 pm

ไม่รู้ห้องค่ะเพราะวนนี้พึ่งได้รับการยืนยันกลัวโดนตัดชื่อหามา2รอบเเล้วก็ยังหาไม่เจอ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyThu Apr 22, 2010 5:01 pm

black พิมพ์ว่า:
ไม่รู้ห้องค่ะเพราะวนนี้พึ่งได้รับการยืนยันกลัวโดนตัดชื่อหามา2รอบเเล้วก็ยังหาไม่เจอ

รอประกาศเป็นนักเรียนรุ่นที่ 1 จากพี่แอนนะคะ
เช็คอีเมลบ่อยๆ ค่ะ
พอได้เป็นรุ่นที่ 1 ก็จะทราบว่าได้อยู่หอพักไหน
แล้วไปรายงานตัวที่หอพักของตัวเอง
แค่นี้ก็เป็นอันเรียบร้อยค่ะ
momotaro012

momotaro012

Y Money : 6

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptySat Apr 24, 2010 10:22 pm

รายงานตัวกานที่ไหนเนี่ย

งงจังเลยยก้าบๆๆๆๆๆๆๆ เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 850310
nooping

nooping

Y Money : 80

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptySat Apr 24, 2010 11:36 pm

ได้รับการยื่นยันแล้วนะว่าเป็น นร. รุ่นที่ 1
แต่ๆ....

ไม่มีชื่ออ่า
เศร้าๆๆ

เกิดจากความผิดพลาดของระบบ ขอเวลาพี่ตรวจสอบก่อนนะคะ
ระหว่างนี้เช็คด้วยนะคะว่ารายงานตัวครบ 3 ที่แล้วหรือยังค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyMon Apr 26, 2010 6:18 pm

nooping พิมพ์ว่า:
ได้รับการยื่นยันแล้วนะว่าเป็น นร. รุ่นที่ 1
แต่ๆ....

ไม่มีชื่ออ่า
เศร้าๆๆ

เกิดจากความผิดพลาดของระบบ ขอเวลาพี่ตรวจสอบก่อนนะคะ
ระหว่างนี้เช็คด้วยนะคะว่ารายงานตัวครบ 3 ที่แล้วหรือยังค่ะ
akame
akame

Y Money : 116
ค่าชื่อเสียง : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyTue Apr 27, 2010 7:05 pm

ยังงงงง อยู่ค่ะ พอดีได้เมล์อันนี้มา ชื่อบัญชีของคุณบนเว็บ "Yaoi High School" ได้รับการยืนยันแล้ว คุณสามารถเข้าสู่ระบบโดยใช้ username และ password ที่คุณได้รับใน e-mail ครั้งก่อน หมายความเป็นสมาชิกแล้วหรือค่ะ สมัครเอาไว้ใช้ยูส akame
BooMiiZ

BooMiiZ

Y Money : 22

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyWed Apr 28, 2010 8:10 pm

ขอบคุณมากนะค่ะ

ตอนแรกไม่ค่อยที่จะเข้าใจเลยค่ะ
ตอนนี้เข้าใจมากขึ้นแล้วขอบคุณจริงนะคะ
CS-KiMi
ผู้ช่วยฝึกหัด
CS-KiMi

Y Money : 2438
ค่าชื่อเสียง : 439

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyWed Apr 28, 2010 11:36 pm

akame พิมพ์ว่า:
ยังงงงง อยู่ค่ะ พอดีได้เมล์อันนี้มา ชื่อบัญชีของคุณบนเว็บ "Yaoi High School" ได้รับการยืนยันแล้ว คุณสามารถเข้าสู่ระบบโดยใช้ username และ password ที่คุณได้รับใน e-mail ครั้งก่อน หมายความเป็นสมาชิกแล้วหรือค่ะ สมัครเอาไว้ใช้ยูส akame

คุณสามารถเข้าระบบได้ค่ะ แต่คุณยังไม่ได้เป็นนักเรียนนะคะ
ต้องรอพี่แอนอนุมัติการเป็นนักเรียนก่อนนะคะ
Dark-night
นักเรียนดีเด่น
นักเรียนดีเด่น

ตำแหน่งเกียรติยศ : Knight of Yaoi High School
Y Money : 843
ค่าชื่อเสียง : 62
คู่รัก : Japan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyThu Apr 29, 2010 5:50 am

เอ้อ พี่ๆคะ

คือว่านู๋เข้ามาออนตอน 6 โมง

แชทหายไปไหนอ่า (มองไม่เห็นอ่ะ)

วิทยุด้วย

หายไปทั้งคู่เยยอ่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyThu Apr 29, 2010 8:12 am

Dark-night พิมพ์ว่า:
เอ้อ พี่ๆคะ

คือว่านู๋เข้ามาออนตอน 6 โมง

แชทหายไปไหนอ่า (มองไม่เห็นอ่ะ)

วิทยุด้วย

หายไปทั้งคู่เยยอ่ะ

ตอนนี้พี่ย้ายกล่องแชทและวิทยุไปที่หน้า portal แล้วค่ะ

https://yaoihighschool.thai-forum.net/portal.htm

ถ้าน้องฝนเข้าผ่านหน้านี้ซึ่งเป็นหน้าฟอรั่มจะมองไม่เห็นค่ะ
sanza501
sanza501

ตำแหน่งเกียรติยศ : Queen of Yaoi High School
Y Money : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ   เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ - Page 3 EmptyThu Apr 29, 2010 7:10 pm

เจ๊ แอน นี้ สัน เองน้า พอดีมีเรื่องจาคุยกะเจ๊นิดหน่อย ง่า

Granado Espada สัน อยากจะคุย กะเจ๊ นิดหน่อย งิ ยังไงก็เข้ามาในเกมส์ที่นะ

เปิดให้ถามคำถามสำหรับสมาชิกใหม่และผู้มาเยือนค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 5ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next